JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA NISHATI
MAMLAKA YA UDHIBITI WA
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI
(EWURA)

E E Mamiaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji

MWITO WA KUTOA MAONI KUHUSU MAOMBI YA VIBALI VYA UJENZI NA

LESENI KUTOKA EWURA

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni taasisi ya
udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea, iliyoundwa
kwa Sheria ya EWURA Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za
Mamlaka ni pamoja na kudhibiti kiufundi na kiuchumi sekta za Nishati na Maji
kwa Tanzania Bara. EWURA ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati

na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili.

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa hguvu EWURA, kusimamia shughuli za
mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 126 (1) cha
sheria hiyo kinamtaka mtu yoyote anayetaka kujenga miundombinu ya mafuta kuomba kibali
cha ujenzi kutoka EWURA. Aidha, Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote
wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

EWURA imepokea maombi ya vibali vya ujenzi na leseni kutoka kwa waombaji
walioorodheshwa hapa chini. Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura
ya 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba
vibali vya ujenzi ili wajenge miundombinu ya mafuta na leseni kwa ajili ya kujihusisha na
biashara/shughuli katika mkondo wa kati na chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/N | Jinala Mwombaji Eneo Jinala Aina ya Ombi Ia
Mkurugenzi/Uraia | Leseni/Kibali cha
Ujenzi
1. Emmanuel Tembe Kiwanja Na. 265, | Emmanuel Tembe Kibali cha Ujenzi wa
Ng'ollo, Kitalu “L”, Ng'ollo Kituo cha Mafuta
S.L.P42, Mbangala, (Mtanzania)
Misungwi. Temeke, Dar es
Salaam.
2. Chogo Oill, Kiwanja Na. 422, | Mwita Chogo Marwa | Kibali cha Ujenzi wa
S. L. P 80826, Kitalu “J”, Eneo (Mtanzania) Kituo cha Mafuta
Dar es Salaam. la Kawe,
Kinondoni, Dar
es Salaam.




S/N | Jinala Mwombaji Eneo Jinala Aina ya Ombi la
Mkurugenzi/Uraia | Leseni/Kibali cha
Ujenzi

3. BMM Petrol Station | Kiwanja Na. 3, Muniru Mohamed Kibali cha Ujenzi wa
Limited, Kitalu “DD”, Ndossy Kituo cha Mafuta
S. L. P 71144, Eneo la (Mtanzania)

Dar es Salaam. Chamakweza-
vigwaza,
Chalinze, Pwani.

4. Hassan Hamisi Kiwanja Na. 91, | Hassan Hamisi Kibali cha Ujenzi wa
Nyamse, Kitalu “A”, Eneo | Nyamse Kituo cha Mafuta
S. L. P 200, la Morotonga, (Mtanzania)

Magu. Serengeti Mara.

5. Leonard Kasoni Kiwanja Na. 65, | Leonard Kasoni Kibali cha Ujenzi wa
Manaha, Kitalu “LD”, Eneo | Manaha Kituo cha Mafuta
S.L.P 101, la (Mtanzania)

Nzega. Bugayambelele,
Shinyanga.

6. Spero Filling Station | Eneo la kwa Sarah Stephen Kibali cha Ujenzi wa
S. L. P 1249, Mkonze, Mwasindile Kituo cha Mafuta
Dodoma Dodoma. (Mtanzania)

7. Afroil Investment Eneo la Makole, | Hilmy Ahmed Kibali cha Ujenzi wa
Limited, Dodoma. Mbarak Kituo cha Mafuta
S. L. P 38383, (Mtanzania)

Dar es Salaam.

8. Akonaay Energies Kiwanja Na. 37, | Ibrahim Elias Dalei Kibali cha Ujenzi wa
S. L. P 38654, 54 & 55, Eneo la | (Mtanzania) Kituo cha Mafuta
Dar es Salaam. lhumwa,

Dodoma.

9. Ibra Filling Station, Eneo la, Ibrahim Hassan Kibali cha Ujenzi wa
S. L. P 3073, Unyaghumpi, Mfalla Kituo cha Mafuta
Dodoma. Ikungi, Singida. (Mtanzania)

10. | Amos Dickson Msela | Eneo la Amos Dickson Kibali cha Ujenzi wa
Petrol Station, Magoweko, Msela Kituo cha Mafuta
S. L. P 40, Gairo, Morogoro. | (Mtanzania)

Gairo.

11. | Bethuel Adam Sawe, | Kiwanja Na. Bethuel Adam Sawe | Kibali cha Ujenzi wa
S. L. P 7120, 1249 -1251, (Mtanzania) Kituo cha Mafuta
Arusha. Kitalu “E”, Eneo

la Mlimani,
Arusha.
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S/N | Jinala Mwombaji Eneo Jina la Aina ya Ombi Ia
Mkurugenzi/Uraia | Leseni/Kibali cha
Ujenzi
12. | Circle Service Kiwanja Na. Gulammehdi Leseni ya Kituo cha
Station, 307/12 KB.III, Mohamed Pira Mafuta
S. L. P 5713, Mtaa wa Benki, (Mtanzania)
Tanga. Tanga.
13. | Egcore Oil Company | Kiwanja Na. 11, | Mansuetus Leseni ya Kituo cha
Limited, Kitalu “1107, Kimbwereza Mafuta
S. L. P 148, Eneo la Mkata, Setonga
Same. Handeni, Tanga. | (Mtanzania)
14. | Eben Energies Eneo la Emmanuel James Leseni ya Kituo cha
Limited, Mererani, Lyamba Mafuta
S. L. P 25344, Simanijiro, (Mtanzania)
Dar es Salaam. Manyara.
15. | Olympic Petroleum Kiwanja Na. 190, | Ally M Adon Leseni ya Kituo cha
Karatu, Kitalu “G”, (Mtanzania) Mafuta
S. L. P 16484, Karatu, Arusha.
Dar es Salaam.
16. | IDDCON Investment | Kiwanja Na. 56, | Iddi Kassim Iddi Leseni ya Jumla ya
Limited, Kitalu “T”, Eneo | (Mtanzania) Vilainishi (Lubricant)
S. L. P 4144, la Jomo
Mwanza. Kenyatta,
Nyamagana,
Mwanza.
17. | Oryx Energies Kiwanja Na. 224, | Kalpesh Mehta Leseni ya Kituo cha
Tanzania Limited - Kitalu “U”, Eneo | (Raia wa Uingereza) | Mafuta
Pamba Road la Pamba “A”,
Service Station, Nyamagana,
S. L. P 9540, Mwanza.
Dar es Salaam.
18. | Marema and Muhere | Kiwanja Na. 1, Maswi Michael Leseni ya Kituo cha
Complex Co. Ltd - Kitalu “E”, Eneo | Marema Mafuta
Sengerema, la Kabusungu, (Mtanzania)
S. L. P 148, Sengerema,
Mwanza. Mwanza.
19. | Magema Filling Kiwanja Na. 2, Samwel Magema Leseni ya Jumla ya
Station Company Kitalu “K”, Eneo | Magazi Mafuta
Limited, la Mpovu, Geita. | (Mtanzania)
S. L. P96,
Geita.
20. | Bosaso Oil T Ltd Kiwanja Na. 10, | Yasir Hassan Issa Leseni ya Kituo cha
Katoro Centre, Kitalu “A”, Eneo | (Mtanzania) Mafuta

S. L. P 335,
Mwanza.

la Katoro, Geita.
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S/N | Jinala Mwombaji Eneo Jina la Aina ya Ombi Ia
Mkurugenzi/Uraia | Leseni/Kibali cha
Ujenzi
21. | PKM Fuel Service Kiwanja Na. 4, Batholomeo Leseni ya Kituo cha
Station - Kemange, Kitalu “A”, Eneo | Mwikwabe Machag | Mafuta
S. L. P 403, la Kemange, (Mtanzania)
Tarime. Tarime, Mara.
22. | Kanyigo Filling Kijiji cha Salim Mbaziila Leseni ya Kituo cha
Station, Kanyigo, (Mtanzania) Mafuta
S. L. P 160, Missenyi,
Missenyi. Kagera.
23. | Manyanyas Oil Kiwanja Na. 267 | Bahati Msajie Leseni ya Kituo cha
Limited, & 268, Kitalu “D”, | Mnozya Mafuta
S.L.P132, Eneo la Mbalizi, | (Mtanzania)
Tunduma. Mbeya.
24. | Moshi Zuberi Nzowa | Kiwanja Na. 1, Moshi Zuberi Nzowa | Leseni ya Kituo cha
— Sangambi, Kitalu “A”, Eneo | (Mtanzania) Mafuta
S.L.P 124, la Sangambi,
Chunya. Chunya, Mbeya.
25. | Summer Estate Kiwanja Na. 68, | John Johnson Leseni ya Kituo cha
Limited, Kitalu “B”, Eneo | Summer Mafuta
S.L.P 702, la Ibanda, Kyela, | (Mtanzania)
Mbeya. Mbeya.
26. | Njombe Filling Eneo la James Malika Leseni ya Kituo cha
Station — Matembwe | Matembwe, Mwinuka Mafuta
S.L.P 411, Njombe. (Mtanzania)
Mbeya.
27. | Kahuzi Tz Limited, Kiwanja Na. 372, | Muhammad Saud Leseni ya Jumla ya
S. L. P 10233, Kitalu “A”, Eneo | Igbal Malik Mafuta
Dar es Salaam. la Msasani, (Raia wa Pakistani)
Kinondoni, Dar
es Salaam.
28. | Ester Oil — Mvuti, Kiwanja Na. Josephat Steven Leseni ya Kituo cha
S. L. P 20453, P8900, Mvuti, Madinga Mafuta
Dar es Salaam. llala, Dar es (Mtanzania)
Salaam.
29. | Oryx Energies Kiwanja Na. 523, | Kalpesh Mehta Leseni ya Kituo cha
Tanzania Limited, Kitalu “46”, Eneo | (Raia wa Uingereza) | Mafuta

S. L. P 9540,
Dar es Salaam.

la Mwenge,
Kinondoni, Dar
es Salaam.
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S/N | Jinala Mwombaji Eneo Jina la Aina ya Ombi Ia
Mkurugenzi/Uraia | Leseni/Kibali cha
Ujenzi
30. | Niboye Oil Tanzania | Kiwanja Na. 26, | Alhaji Salimu Mdoe | Leseni ya Kituo cha
Limited, Kitalu “D”, Eneo | (Mtanzania) Mafuta
S. L. P 16508, la Kivule, llala,
Dar es Salaam. Dar es Salaam.
31. | Phantom Energy Kiwanja Na. Arafat Ali Hamad Leseni ya Kituo cha
Limited - Kinondoni, | 50/2, Eneo la (Mtanzania) Mafuta
S.L. P15, Kinondoni, Dar
Dar es Salaam. es Salaam.
32. | Victoria Service Kiwanja Na. Luinasia Nikolao Leseni ya Kituo cha
Station Limited, 2096, Kitalu “E”, | Mremi Mafuta
S. L. P 75467, Eneo la Boko- (Mtanzania)
Dar es Salaam. Wazo,
Kinondoni, Dar
es Salaam.
33. | Afroautogas Kiwanja Na. 16, | David M. Maro Leseni ya Usambazaji
Tanzania Limited, Kitalu “77”, Eneo | (Mtanzania) Gesi ya kupikia (LPG)
S. L. P 7445, la Gerezani,
Dar es Salaam. llala, Dar es
Salaam.
34. | Unigue Energy Kiwanja Na. 8, Fatma Salmin Said | Leseni ya Kituo cha
Company Limited, Kitalu “F”, Eneo | Badaar Mafuta
S. L. P 79710, la Kawawa- (Mtanzania)
Dar es Salaam. Msongola,
Kibaha, Pwani.
35. | Lake Oil Limited — Kiwanja Na. 39, | Ally Edha Awadh Leseni ya Kituo cha
Picha ya Ndege, 40 & 43, Eneo la | (Mtanzania) Mafuta
S. L. P 5055, Picha ya Ndege,
Dar es Salaam. Kibaha, Pwani.
36. | ATN Petroleum Eneo la Kihonda | Abdulatif Taalib Leseni ya Kituo cha
Company Limited- | - Makuburi, Mohamed Mafuta
Mkundi, Morogoro. (Mtanzania)
S. L. P 683,
Dar es Salaam.
37. | Obed Jackson Kise | Kiwanja Na. 12, | Obed Jackson Kise | Leseni ya Kituo cha
T/A Kise Petrol Eneo la (Mtanzania) Mafuta

Station,
S.L.P7,
Turiani.

Diongoya,
Mvomero,
Morogoro.
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S/N | Jinala Mwombaji Eneo Jina la Aina ya Ombi Ia
Mkurugenzi/Uraia | Leseni/Kibali cha
Ujenzi
38. | Olympic Petroleum Eneo la Minga, Ally Adon Leseni ya Kituo cha
Singida, Singida. (Mtanzania) Mafuta
S.L. P 16484,
Dar es Salaam.
39. | Infinity Oil Co. Ltd, Eneo la Rungwa, | s3id Mohamed Leseni ya Kituo cha
S. L. P 1280, Manyoni, Sood Mafuta
Mbeya. Singida. (Mtanzania)
40. | Nassor Service Eneo la Mohamed Suleiman | Leseni ya Kituo cha
Station Co.Ltd, Sabasaba, Nassor Mafuta
S. L. P 25195, Singida. (Mtanzania)
Dar es Salaam.
41. | Nassor Service Eneo la Mohamed Suleiman | Leseni ya Kituo cha
Station Co.Ltd, Mandewa, Nassor Mafuta
S. L. P 25195, Singida. (Mtanzania)
Dar es Salaam
42. | Nassor Service Eneo la Ipembe, | Mohamed Suleiman | Leseni ya Kituo cha
Station Co. Ltd, Singida. Nassor Mafuta
S. L. P 25195, -
Dar es Salaam (Mtanzania)
43. | Meru Petroleum Ltd | Kiwanja Na. 2, Atul Mittal. Leseni ya Kituo cha
- Singida Kindai, Kitalu “AA”, Eneo | (Mtanzania) Mafuta
S. L. P 78845, la Kindal,
Dar es Salaam. Singida.
44. | Mafinga Filling Eneo la Rose Mussa Chuwa | Leseni ya Kituo cha
Station - Iringa, Mwangata, . Mafuta
S.L. P 350 Iringa. (Mtanzania)
Mafinga.

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote
aliyetajwa hapo juu kwamba asipewe leseni au Kibali cha ujenzi, anatakiwa

kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia

tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.

Imetolewa na
Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji
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